Xã Xuân Dương: Triển khai kế hoạch chuyển hóa địa bàn trọng điểm, về TTATXH
Chiều ngày 19/5/2023, UBND xã Xuân Dương tổ chức hội nghị triển khai kế hoạch chuyển hóa địa bàn trọng điểm, phức tạp về ANTT trên địa bàn xã năm 2023.
Tham dự hội nghị, về phía huyện có đồng chí Thượng tá Nguyễn Tiến Dũng - Ủy viên BTV HU, Trưởng Công an huyện; đồng chí Lương Thế Anh - Phó Trưởng Công an huyện; các đồng chí đội CSĐT ma túy, đội CS hình sự công an huyện. Về phía xã có đồng chí Cầm Bá Học - P. Bí thư phụ trách Đảng - Chủ tịch UBND xã - chủ trì hội nghị, các đồng chí Thường trực Đảng ủy - HĐND - UBND - MTTQ, các đoàn thể chính trị - xã hội, các ngành của xã; Bí thư chi bộ, trưởng các thôn, công an viên, thôn đội trưởng, tổ BV ANNT, tổ trưởng ANXH, tổ hòa giải cơ sở.
Đ/c Cầm Bá Học - Chủ tịch UBND xã khai mạc hội nghị
Công chức VHXH
Tin cùng chuyên mục
-
Công an xã Xuân Dương tuyên truyền, cảm hóa, giáo dục phòng ngừa tội phạm và vi phạm pháp luật
11/05/2024 08:00:00 -
Xã Xuân Dương tổ chức Hội nghị Thực hiện triển khai công tác chuyển hoá địa bàn phức tạp về “Trật tự xã hội” và địa bàn phức tạp về “Tội phạm xâm phạm trật tự xã hội” năm 2024.
04/05/2024 10:00:00 -
Hội đồng Nghĩa vụ quân sự xã Xuân Dương gặp mặt tân binh lên đường nhập ngũ năm 2024
25/02/2024 14:00:00 -
QUYẾT ĐỊNH Thành lập Tổ kiểm tra liên ngành về công tác phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ xã Xuân Dương năm 2023
30/09/2023 00:20:00
Xã Xuân Dương: Triển khai kế hoạch chuyển hóa địa bàn trọng điểm, về TTATXH
Chiều ngày 19/5/2023, UBND xã Xuân Dương tổ chức hội nghị triển khai kế hoạch chuyển hóa địa bàn trọng điểm, phức tạp về ANTT trên địa bàn xã năm 2023.
Tham dự hội nghị, về phía huyện có đồng chí Thượng tá Nguyễn Tiến Dũng - Ủy viên BTV HU, Trưởng Công an huyện; đồng chí Lương Thế Anh - Phó Trưởng Công an huyện; các đồng chí đội CSĐT ma túy, đội CS hình sự công an huyện. Về phía xã có đồng chí Cầm Bá Học - P. Bí thư phụ trách Đảng - Chủ tịch UBND xã - chủ trì hội nghị, các đồng chí Thường trực Đảng ủy - HĐND - UBND - MTTQ, các đoàn thể chính trị - xã hội, các ngành của xã; Bí thư chi bộ, trưởng các thôn, công an viên, thôn đội trưởng, tổ BV ANNT, tổ trưởng ANXH, tổ hòa giải cơ sở.
Đ/c Cầm Bá Học - Chủ tịch UBND xã khai mạc hội nghị
Công chức VHXH